Home / Featured / ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਸੁਪੋਰਟ ਮਿਲਦਾ ਤਾਂ ਕਾਮਨਵੈਲਥ ਗੇਮਸ ‘ਚ ਰਿਜ਼ਲਟ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੁੰਦਾ:ਸੁਨੀਤਾ ਲਾਕੜਾ

ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਸੁਪੋਰਟ ਮਿਲਦਾ ਤਾਂ ਕਾਮਨਵੈਲਥ ਗੇਮਸ ‘ਚ ਰਿਜ਼ਲਟ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੁੰਦਾ:ਸੁਨੀਤਾ ਲਾਕੜਾ

ਭਾਰਤੀ ਮਹਿਲਾ ਹਾਕੀ ਟੀਮ ਦੀ ਡਿਫੈਂਡਰ ਸੁਨੀਤਾ ਲਾਕੜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਠੀਕ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋਵੋ ਤੱਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੋਟੀਵੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਸਭ ਸੁਧਾਰਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਸਾਨੂੰ ਵੀ ਹਾਕੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਸੁਪੋਰਟ ਮਿਲਦਾ ਤਾਂ ਕਾਮਨਵੈਲਥ ਗੇਮਸ ‘ਚ ਸਾਡਾ ਰਿਜ਼ਲਟ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੁੰਦਾ।

ਸੁਨੀਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਕਾਮਨਵੈਲਥ ਗੇਮਸ ਦੌਰਾਨ ਸਾਡੇ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਉਮੀਦਾਂ ਸਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਵੁਮਨ ਰੈਂਕਿੰਗ ‘ਚ ਟਾਪ 10 ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਚੰਗੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨੀ ਸੀ ਪਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ‘ਚ ਸਫਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੇ। ਵੇਲਸ ਤੋਂ ਹਾਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅਸੀਂ ਕੁਝ ਮੈਚਾਂ ‘ਚ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਪਰ ਇਹ ਇੰਨਾ ਕਾਫੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਤਮਗਾ ਦਿਵਾ ਸਕੇ।

ਗੇਮਸ ਦੌਰਾਨ ਸਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਘਾਟਾ ਮੋਟੀਵੇਸ਼ਨ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੋਇਆ। ਜੇਕਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸਾਨੂੰ ਸੁਪੋਰਟ ਕਰਦੇ ਤਾਂ ਨਤੀਜਾ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੀ ਨਿਕਲਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਸੀਂ ਅਜੇ ਵੀ ਨਿਰਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਹਾਂ। ਕਾਮਨਵੈਲਥ ‘ਚ ਅਸੀਂ ਜੋ ਗਲਤੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਵੇਖ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਆਖਰ ਗਲਤੀ ਕਿੱਥੋਂ ਹੋਈ। ਇਹ ਜਾਂਚ ਦੋਹਾਂ ਪੱਧਰ ਤਕਨੀਕੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਆਧਾਰ ‘ਤੇ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਕੁਝ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ।

About admin

Check Also

ਔਰਤਾਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹਨ

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਜੀਐਸਟੀ ਕੋਂਸਲ ਦੀ 28ਵੀਂ ਬੈਠਕ ਹੋਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

My Chatbot
Powered by Replace Me