Breaking News
Home / Featured / Crime / ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਵੱਲੋਂ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ
ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਵੱਲੋਂ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ

ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਵੱਲੋਂ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ

ਅੱਜ ਕਪੂਰਥਲਾ ਦੇ ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ ਨੇ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਾਡੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਗਸ਼ਤ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਬੱਸ ਅੱਡਾ ਖੀਰਾਂਵਾਲੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ਉੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਤਲਾਹ ਮਿਲੀ ਕਿ ਕੁੱਝ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦਾ ਇਕ ਗੈਂਗ ਹੈ ਜੋ ਅਸਲੇ ਦੀ ਨੋਕ ਤੇ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਵੇਚਣ ਦਾ ਵੀ ਧੰਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ.
ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਵੱਲੋਂ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ
ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਫੜੇ ਇਸ ਗੈਂਗ ਵਿੱਚ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਮਨੀ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਏ.ਐਸ.ਆਈ ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਹੈ ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕਪੂਰਥਲਾ ਜਿਲ੍ਹੇ ‘ਚ ਪੋਸਟੇਡ ਹਨ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ  ਹਥਿਆਰ ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਨਸ਼ੀਲੇ ਪਦਾਰਥ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਇਹ ਸਭ ਅਪਰਾਧੀਆਂ ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਲੁੱਟ-ਖੋਹ ਅਤੇ ਨਸ਼ੀਲੇ ਸਮਾਨ ਵੇਚਣ ਦੇ ਕਈ ਮਾਮਲੇ ਅਲੱਗ-ਅਲੱਗ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਦਰਜ ਹਨ.

About Time TV

Check Also

1984 ਸਿੱਖ ਕਤਲੇਆਮ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕੁਝ ਇੰਝ ਹਰਸਮਿਰਤ ਕੌਰ ਬਾਦਲ ਨੇ ..

1984 ਸਿੱਖ ਕਤਲੇਆਮ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਵੱਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ‘ਚ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਾਨਫ਼ਰੰਸ ਕੀਤੀ ...