Breaking News
Home / Entertainment / Bollywood / ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਛਿੱਲਰ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ ਦੇਖ ਤੁਸੀ ਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਧੋਖਾ

ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਛਿੱਲਰ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ ਦੇਖ ਤੁਸੀ ਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਧੋਖਾ

ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਛਿੱਲਰ ਨੇ ਮਿਸ ਵਰਲਡ 2018 ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤ ਕੇ ਭਾਰਤ ਦਾ ਨਾਮ ਰੋਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਕਈ ਸਾਰੇ ਈਵੈਂਟ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵੇਖੀ ਗਈ ਸੀ। ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਡਰੈਸਿੰਗ ਸੈਨਸ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਲੱਗਦਾ ਹੈਇਸ ਵਿੱਚ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਅਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਕਹੋਗੇ ਕਿ ਇਹੀ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਹੈ। ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਛਿੱਲਰ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰਵਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੀਆਂ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਬਿਨਾਂ ਮੇਕਅਪ ਵਾਲੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ।ਇਹ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਯਕੀਨਨ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਹਿਚਾਣ ਪਾਓਗੇ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਆਪਣੀ ਮੇਕਅਪ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰ ਤੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਖ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਇੱਥੇ ਤੱਕ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਛਾਣਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਧੋਖਾ ਖਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਦੀ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ 3 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਵੇਖ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਕਮੈਂਟਸ ਵੀ ਕਰ ਚੁਕੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਤੋਂ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਭੈਣ ਦੇ ਨਾਲ ਰੱਖੜੀ ਉੱਤੇ ਤਸਵੀਰ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਰੱਖੜੀ ਉੱਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਨੇ ਚਿੱਟੇ ਰੰਗ ਦਾ ਲਹਿੰਗਾ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਕਈ ਵਾਰ ਐਵਾਰਡ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਛਿੱਲਰ ਨੇ 17 ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਦਾ ਕਰਾਊਨ ਜਿੱਤ ਕੇ ਭਾਰਤ ਦਾ ਨਾਂਅ ਉੱਚਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਲ 2000 ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਿਯੰਕਾ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਇਹ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ ਸੀ। ਮਿਸ ਵਰਲਡ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਕੁੱਝ ਈਵੈਂਟਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਬਿਜੀ ਹਨ। ਇਸ ਈਵੈਂਟਸ ਵਿੱਚ ਮਾਹਵਾਰੀ ਸਫਾਈ ਅਭਿਆਨ ਵੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਲਗਾਤਾਰ ਆਪਣਾ ਯੋਗਦਾਨ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਛਿੱਲਰ ਮੁੱਖ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸੋਨੀਪਤ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜਨਮ 14 ਮਈ 1997 ਨੂੰ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਮੁਢਲੀ ਸਿੱਖਿਆ ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਹੋਈ। ਮਾਨੁਸ਼ੀ ਦੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕ ਡਾਕਟਰ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਡਾਕਟਰ ਮਿੱਤਰ ਬਾਸੁ ਛਿੱਲਰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਰੱਖਿਆ ਅਨੁਸੰਧਾਨ ਅਤੇ ਵਿਕਾਸ ਸੰਗਠਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਿਗਆਨੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਹਨ।

About Time TV

Check Also

ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਰਵਾਨਾ ਹੋਈ ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ, ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਭਿੜੇ ਕਰੁਣਾਲ ਪਾਂਡਿਆ ਤੇ ਮਨੀਸ਼ ਪਾਂਡੇ

ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਕਪਤਾਨੀ ‘ਚ ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਆਪਣੇ ਆਖੀਰੀ ਦੌਰੇ ਲਈ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *