Breaking News
Home / Breaking News / ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮੈਚ 18 ਨੂੰ ਧੋਨੀ-ਰੋਹਿਤ ਪਹੁੰਚੇ ਦੁਬਈ….

ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮੈਚ 18 ਨੂੰ ਧੋਨੀ-ਰੋਹਿਤ ਪਹੁੰਚੇ ਦੁਬਈ….

ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ : ਧੋਨੀ-ਰੋਹਿਤ ਪਹੁੰਚੇ ਦੁਬਈ, ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮੈਚ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸੀਮਤ ਓਵਰਾਂ ਦੇ ਮਾਹਿਰ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਅਤੇ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਏਸ਼ੀਆ ਕੱਪ ਵਿਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਦੁਬਈ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਹਨ। 10 ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਜੱਥਾ ਮੁੰਬਈ ਤੋਂ ਰਵਾਨਾ ਹੋਇਆ ਸੀ।ਜਦੋਂ ਕਿ ਇੰਗਲੈਂਡ ਤੋਂ ਪਰਤੇ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਆਰਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ‘ਚ ਛੇ ਟੀਮਾਂ 50 ਓਵਰ ਦੇ ਫਾਰਮੇਟ ‘ਚ ਖੇਡਣਗੀਆਂ, ਜੋ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ।ਆਲਰਾਊਂਡਰ ਕੇਦਾਰ ਜਾਧਵ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ‘ਤੇ ਰੋਹਿਤ, ਧੋਨੀ, ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਹਿਲ ਅਤੇ ਕੁਲਦੀਪ ਯਾਦਵ ਨਾਲ ਫੋਟੋ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ।ਹੈਮਸਟਰਿੰਗ ਦੀ ਸੱਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਈ ਸਰਜਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਟੀਮ ‘ਚ ਵਾਪਸੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।ਇਹ ਚੋਟ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਾਲ ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮਿਅਰ ਲੀਗ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਲੱਗੀ ਸੀ।ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਕੁੱਝ ਖਿਡਾਰੀ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਏਸ਼ਿਆ ਕੱਪ ਲਈ ਰਵਾਨਾ ਹੋਏ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਹੋਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜੁੜ ਜਾਣਗੇ। ਚਹਲ ਅਤੇ ਕੁਲਦੀਪ ਨੇ ਧੋਨੀ ਨਾਲ ਫੋਟੋ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਆਪਣੇ ਅਭਿਆਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 18 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕਰੇਗੀ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਗੇ।

 

 

About Time TV

Check Also

ਛਤਰਪਤੀ ਹੱਤਿਆ ਮਾਮਲਾ : ਬਹਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 15 ਮਿੰਟ ਦਾ ਬਰੇਕ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਬਰੇਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਣਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਸਜ਼ਾ

ਛਤਰਪਤੀ ਹੱਤਿਆ ਮਾਮਲਾ : ਬਹਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 15 ਮਿੰਟ ਦਾ ਬਰੇਕ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਬਰੇਕ ...