Breaking News
Home / Entertainment / Bollywood / ਤਿੰਨ ਪਤਨੀਆ ਦੇ ਮਾਲਕ ਨੇ ਇਹ ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਹੈ ਇਹ ..

ਤਿੰਨ ਪਤਨੀਆ ਦੇ ਮਾਲਕ ਨੇ ਇਹ ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਪਤਨੀ ਹੈ ਇਹ ..

ਬਿੱਗ ਬੌਸ 12 ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ 37 ਸਾਲ ਛੋਟੀ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਜਸਲੀਨ ਦੇ ਨਾਲ ਪਹੁੰਚੇ ਭਜਨ ਗਾਇਕ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਕਾਫੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਜਲੋਟਾ ਜਸਲੀਨ ਨੂੰ 3 ਸਾਲ ਤੋਂ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਨੋਂ ਇੱਕ – ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਲੋਟਾ ਦੇ ਤਿੰਨ ਵਿਆਹ ਹੋਏ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤ‍ਨੀ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ‍ਟੂਡੈਂਟ ਸੀ। ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਨੇ ਪਹਿਲਾ ਵਿਆਹ ਸੋਨਾਲੀ ਸੇਠ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ‍ਟੂਡੈਂਟ ਸੀ। ਇਸ ਗੁਜਰਾਤੀ ਗਰਲ ਨਾਲ ਜਲੋਟਾ ਨੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਜਾਕੇ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਅਨੂਪ ਐਂਡ ਸੋਨਾਲੀ ਜਲੋਟਾ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਕੰਸਰਟ ਕੀਤੇ। ਕੁੱਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਤਲਾਕ ਹੋ ਗਿਆ।ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸੋਨਾਲੀ ਨੇ ਰੂਪ ਕੁਮਾਰ ਰਾਠੌਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਲੋਟਾ ਨੇ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਬਿਨਾ ਭਾਟੀਆ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਪਰ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼‍ਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲਿਆ।ਇਹ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਰੈਂਜ ਮੈਰਿਜ ਸੀ। ਅਨੂਪ ਨੇ ਤੀਜਾ ਵਿਆਹ ਮੇਧਾ ਗੁਜਰਾਲ ਨਾਲ ਕੀਤਾ, ਜੋ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਇੰਦਰ ਕੁਮਾਰ ਗੁਜਰਾਲ ਦੀ ਭਤੀਜੀ ਸੀ। ਉਹ ਸ਼ੇਖਰ ਕਪੂਰ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਤ‍ਨੀ ਸੀ ਪਰ 1994 ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਦਾ ਤਲਾਕ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। 2014 ਵਿੱਚ ਮੇਧਾ ਦਾ ਲੀਵਰ ਫੇਲ‍੍ਹ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ। ਜਲੋਟਾ ਅਤੇ ਮੇਧਾ ਦਾ ਇੱਕ ਪੁੱਤਰ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਆਰਿਆਮਾਨ ਹੈ।ਜਸਲੀਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਨੂਪ ਅਤੇ ਉਹ ਚੁਪ – ਚੁਪੀਤੇ ਮਿਲਦੇ ਸਨ। ਜਸਲੀਨ ਨੇ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੱਸਿਆ – ਅਨੂਪ ਜੀ ਮੇਰੇ ਬਿਨਾਂ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੇ। ਉਹ ਕੋਲਕਾਤਾ ਆ ਜਾਂਦੇ। ਅਸੀ ਚੋਰੀ – ਛਿਪੇ ਮਿਲਦੇ। ਬਿੱਹ ਬੌਸ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅਨੂਪ ਪਿਛਲੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਗਣਲ ਅਤੇ ਭਜਨ ਗਾਇਕੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਗਾਇਆ ਹੋਇਆ ਗਾਣਾ 'ਐਸੀ ਲਾਗੀ ਲਗਨ' ਆਦਿ ਗਾਣੇ ਕਾਫੀ ਪਾਪੁਲਰ  ਗੈਸ‍ਟ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਸੈਰੇਮਨੀ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ ਸੰਪਾਦਕ ਦੇਵਾਂਗ ਨੇ ਜਲੋਟਾ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਹ ਰਿਸ਼‍ਤਾ ਕਦੋਂ ਤੱਕ ਕਾਇਮ ਰਹੇਗਾ, ਕਿਤੇ ਇਹ ਚਿੜੀ ਉੱਡ ਗਈ ਤਾਂ ਉਹ ਇਕੱਲੇ ਰਹਿ ਜਾਣਗੇ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸਲਮਾਨ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਜੇਕਰ ਚਿੜੀ ਉੱਡ ਗਈ ਤਾਂ ਦੂਜੀ ਆ ਜਾਵੇਗੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਨੂਪ ਜਲੋਟਾ ਉੱਤਰਾਖੰਡ ਦੇ ਨੈਨੀਤਾਲ ਵਿੱਚ ਜਨਮੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਪੁਰੁਸ਼ੋਤ‍ ਮਦਾਸ ਜਲੋਟਾ ਵੀ ਭਜਨ ਗਾਇਕ ਸਨ।

About Time TV

Check Also

ਲੁਧਿਆਣਾ : ਹੈਵਾਨੀਅਤ ਦੀ ਹੱਦ ਪਾਰ , ਇਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ 12 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਗੈਂਗਰੇਪ

ਲੁਧਿਆਣਾ : ਹੈਵਾਨੀਅਤ ਦੀ ਹੱਦ ਪਾਰ , ਇਕ ਲੜਕੀ ਨਾਲ 12 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਗੈਂਗਰੇਪ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਜਗਰਾਓਂ ਤੋਂ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਇਕ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਥੇ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *