Breaking News
Home / Punjab / Malwa / ਖ਼ੂਹ ‘ਚ ਗਿਰਿਆ ਮਜ਼ਦੂਰ

ਖ਼ੂਹ ‘ਚ ਗਿਰਿਆ ਮਜ਼ਦੂਰ

ਖ਼ਬਰ ਮੁੱਖ-ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪਟਿਆਲਾ ਤੋਂ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਪਿੰਡ ਚਮਾਰਹੇੜੀ ‘ਚ ਪਟਿਆਲਾ ਦੀ ਮਥੁਰਾ ਕਲੌਨੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦੋ ਮਜ਼ਦੂਰ ਦਿਹਾੜੀ ਕਰਨ ਗਏ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਿੰਡ ‘ਚ ਦਿਹਾੜੀ ਤਾਂ ਮਿਲ ਨਹੀਂ ਪਰ ਜਦ ਉਹ ਚਮਾਰਹੇੜੀ ਤੋਂ ਵਾਪਿਸ ਪਰਤ ਰਹੇ ਸਨ ਉਸ ਵੇਲੇ ਉਹ ਪਿੰਡ ਦੇ ਕੋਲ ਹੀ ਪਿਸ਼ਾਬ ਕਰਨ ਲਈ ਰੁਕੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੋਂ ਇੱਕ ਮਜ਼ਦੂਰ ਉਸ ਜਗ੍ਹਾ ਮੌਜੂਦ ਖੂਹ ਵਿੱਚ ਗਿਰ ਗਿਆ  ।ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਸਮਾਜ-ਸੇਵੀ ਮੁਖਤਿਆਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਖੂਹ ਚੋਂ ਕੱਡਕੇ ਜਖ਼ਮੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰਾਜਿੰਦਰਾਂ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਖੇ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਜੋ ਕਿ ਹੁਣ ਖ਼ਤਰੇ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ ਮੁਖਤਿਆਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਸਫਾਈ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਵਾਪਰਿਆ ।

About Time TV

Check Also

ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਅਸਤੀਫ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰ, ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਕਰੇਗੀ ਤਤਕਾਲੀ ਮੀਟਿੰਗ ‘ਚ ਫ਼ੈਸਲਾ

19 ਅਕਤੂਬਰ, (ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸ਼ੇਰਗਿੱਲ) ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਗੁਰੂਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਵਧੀਕ ਸਕੱਤਰ ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੇਦੀ ਨੇ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *