Breaking News
Home / Breaking News / ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅੱਜ ਮਹਾਕੁੰਭ ‘ਚ ਹੋਣਹੇ ਸ਼ਾਮਿਲ…

ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅੱਜ ਮਹਾਕੁੰਭ ‘ਚ ਹੋਣਹੇ ਸ਼ਾਮਿਲ…

ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅੱਜ ਭੋਪਾਲ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਉਹ ਇੱਥੇ ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਇਕਾਈ ਵਲੋਂ ਆਯੋਜਿਤ ਵਰਕਰ ਮਹਾਕੁੰਭ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੇ ।ਪੰਡਿਤ ਦੀਨ ਉਪਾਧਿਆਇ ਦੀ ਜਯੰਤੀ ‘ਤੇ ਇਹ ਮਹਾਕੁੰਭ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਵਿਸ਼ਵ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਮਹਾਕੁੰਭ ਹੋਵੇਗਾ।ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ‘ਚ ਅੱਜ ਅਜਿਹਾ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਇਕ ਸਾਥ ਮੰਚ ‘ਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਆਮ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਦੋਵੇਂ ਦਿੱਗਜ਼ ਇਕ ਸਾਥ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਇੱਥੇ ਢਾਈ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਰੁੱਕਣਗੇ। ਵਿਸ਼ਵ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਮਹਾਕੁੰਭ ਭਾਜਪਾ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਮਹਾਕੁੰਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਆਯੋਜਨ ਲਈ ਪਾਰਟੀ 100 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਖਰਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਭਰ ਤੋਂ ਕਰੀਬ 12 ਲੱਖ ਵਰਕਰ ਆਉਣਗੇ। ਆਯੋਜਨ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਹਰ ਬੂਥ ਤੋਂ 20 ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਟੀਚਾ ਰੱਖਿਆ ਹੈ। ਭਾਜਪਾ ਇਸ ਮਹਾਕੁੰਭ ਨਾਲ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰੇਗੀ।

 

 

 

About Time TV

Check Also

ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਦੇ ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਮੁਕਾਮ , ਪੜੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਦੇ ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਮੁਕਾਮ , ਪੜੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਟਿਮ ਸਾਉਦੀ ਦੇ 6 ਵਿਕੇਟ ਅਤੇ ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਦੇ ਅਰਧਸ਼ਤਕ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਨੇ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *