Breaking News
Home / Breaking News / ਅਗਸਤਾ ਵੈਸਟਲੈਡ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਘਪਲਾ ‘ਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਵੱਡੀ ਕਾਮਯਾਬੀ

ਅਗਸਤਾ ਵੈਸਟਲੈਡ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਘਪਲਾ ‘ਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਵੱਡੀ ਕਾਮਯਾਬੀ

ਨਵੀ ਦਿੱਲੀ, 5 ਦਸੰਬਰ -ਅਗਸਤਾ ਵੈਸਟਲੈਡ ਮਾਮਲਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇ ਤੋ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ।ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇ ਦੇ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਤੋ ਬਾਅਦ ਭਾਰਤ ਦੇ ਹੱਥ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਲੱਗੀ ਹੈ । ਇਸ ਦਿਨ ਦਾ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਬੜੀ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਸੀ।ਉਹ ਸਮਾਂ ਅੱਜ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। 3600 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੇ ਇਸ ਵੀ.ਵੀ.ਆਈ.ਪੀ.ਚਾਪਰ ਸੌਦੇ ਦੇ ਕਥਿਤ ਵਿਚੋਲੇ ਅਤੇ ਬ੍ਰਿਿਟਸ਼ ਨਾਗਰਿਕ ਕ੍ਰਰਿਸਟੀਅਨ ਮਿਸ਼ੇਲ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਹੈ।ਸੂਤਰਾ ਤੋ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਮਿਸ਼ੇਲ ਕੋਲੋ ਸੀ.ਬੀ.ਆਈ. ਹੈੱਡਕੁਆਟਰ ‘ਚ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੋੁੱਛਗਿੱਛ ਕਰਨ ਤੋ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਬਾਅਦ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਪਟਿਆਲਾ ਹਾਊਸ ਕੋਰਟ ‘ਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ।

About Time TV

Check Also

ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਦੇ ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਮੁਕਾਮ , ਪੜੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਦੇ ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਨੇ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਮੁਕਾਮ , ਪੜੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਟਿਮ ਸਾਉਦੀ ਦੇ 6 ਵਿਕੇਟ ਅਤੇ ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਦੇ ਅਰਧਸ਼ਤਕ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਨੇ ...