Breaking News
Home / India / INDvsNZ : ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ 139 ਰਨਾਂ ਤੇ ਢੇਰ , ਟੀ – 20 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਾਰ
INDvsNZ : ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ 139 ਰਨਾਂ ਤੇ ਢੇਰ , ਟੀ - 20 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਾਰ

INDvsNZ : ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ 139 ਰਨਾਂ ਤੇ ਢੇਰ , ਟੀ – 20 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਾਰ

ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਮੈਚਾਂ ਦੀ ਟੀ – 20 ਸੀਰੀਜ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮੈਚ ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਨੇ 80 ਰਨਾਂ ਨਾਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ। ਭਾਰਤ ਨੇ ਟਾਸ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪਹਿਲੇ ਗੇਂਦਬਾਜੀ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ। ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ 20 ਓਵਰ ਵਿੱਚ 6 ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ 219 ਰਨਾਂ ਦਾ ਸਕੋਰ ਖਡ਼ਾ ਕੀਤਾ। ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਟੀਚੇ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ 19 . 2 ਓਵਰ ਵਿੱਚ 139 ਰਨ ਹੀ ਬਣਾ ਸਕੀ। ਕਪਤਾਨ ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਰਨ ਬਣਾਇਆ। ਇਹ ਟੀ – 20 ਵਿੱਚ ਰਨਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਿਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਾਰ ਹੈ।

INDvsNZ : ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ 139 ਰਨਾਂ ਤੇ ਢੇਰ , ਟੀ - 20 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਾਰ

ਨਿਊਜੀਲੈਂਡ ਵਲੋਂ ਓਪਨਰ ਟਿਮ ਸਿਫਰਟ ਨੇ ਸਭਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ 84 ਰਨ ਬਣਾਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ 43 ਗੇਂਦਾਂ ਦੀ ਪਾਰੀ ਵਿੱਚ ਸੱਤ ਚੌਕੇ ਅਤੇ ਛੇ ਛੱਕੇ ਲਗਾਏ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਓਪਨਰ ਕਾਲਿਨ ਮੁਨਰੋ ਨੇ 20 ਗੇਂਦ ਵਿੱਚ 34 ਰਨ , ਕਪਤਾਨ ਕੇਨ ਵਿਲਿਅੰਸਨ ਨੇ 22 ਗੇਂਦ ਵਿੱਚ 34 ਰਨ , ਰਾਸ ਟੇਲਰ ਨੇ 14 ਗੇਂਦ ਵਿੱਚ 23 ਰਨ ਅਤੇ ਸਕਾਟ ਕੁਗੇਲਜਿਨ ਨੇ 7 ਗੇਂਦ ਵਿੱਚ 20 ਰਨ ਦੀ ਪਾਰੀ ਖੇਡੀ। ਭਾਰਤ ਵਲੋਂ ਹਾਰਦਿਕ ਪੰਡਿਆ ਨੇ 2 ਵਿਕੇਟ ਝਟਕੇ। ਉਥੇ ਹੀ , ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰ ਕੁਮਾਰ , ਖਲੀਲ ਅਹਿਮਦ , ਕਰੁਣਾਲ ਪੰਡਿਆ ਅਤੇ ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਹਿਲ ਦੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ – ਇੱਕ ਵਿਕੇਟ ਆਈ।

INDvsNZ : ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ 139 ਰਨਾਂ ਤੇ ਢੇਰ , ਟੀ - 20 ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਹਾਰ

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਕੁਝ ਖਾਸ ਜਲਵਾ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾ ਪਾਈ ਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ 139 ਰਨਾਂ ਤੇ ਢੇਰ ਹੋ ਗਈ। ਭਾਰਤ ਵਲੋਂ ਟਾਪ ਸਕੋਰਰ ਰਹੇ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਜਿਹਨਾਂ ਨੇ 39 ਰਨ ਬਣਾਏ। ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਦੀ ਤਰਫ ਤੋਂ ਗੇਂਦਬਾਜ ਟਿਮ ਸਾਉਦੀ ਨੇ ਕਿਫਾਇਤੀ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸਭ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ 3 ਵਿਕੇਟ ਝਟਕੇ।

About Time TV

Check Also

ਡਿਪਟੀ ਸਪੀਕਰ ਦਾ ਪੀ ਏ ਦੱਸ ਕੇ ਠੱਗੀਆਂ ਮਾਰਨ ਵਾਲਾ ਚੜਿਆਂ ਪੁਲਿਸ ਹੱਥੇ।

ਇਕ ਪਾਸੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਬੇਰੁਜਗਾਰੀ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਥਾਂ-ਥਾਂ ਰੋਜ਼ਗਾਰ ...