Breaking News
Home / International / ਭਾਰਤ ਦੌਰੇ ਲਈ ਆਸਟਰੇਲਿਆਈ ਟੀਮ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਸੱਟ ਦੇ ਚਲਦੇ ਮਿਸ਼ੇਲ ਸਟਾਰਕ ਬਾਹਰ
ਭਾਰਤ ਦੌਰੇ ਲਈ ਆਸਟਰੇਲਿਆਈ ਟੀਮ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਸੱਟ ਦੇ ਚਲਦੇ ਮਿਸ਼ੇਲ ਸਟਾਰਕ ਬਾਹਰ

ਭਾਰਤ ਦੌਰੇ ਲਈ ਆਸਟਰੇਲਿਆਈ ਟੀਮ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਸੱਟ ਦੇ ਚਲਦੇ ਮਿਸ਼ੇਲ ਸਟਾਰਕ ਬਾਹਰ

ਆਸਟਰੇਲਿਆ ਟੀਮ ਨੇ 24 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੇ ਭਾਰਤ ਦੌਰੇ ਲਈ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸੱਟ ਲੱਗਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੇਜ ਗੇਂਦਬਾਜ ਸਟਾਰਕ ਦੌਰੇ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹਨ , ਜਦੋਂ ਕਿ ਆਲਰਾਉਂਡਰ ਮਿਸ਼ੇਲ ਮਾਰਸ਼ ਨੂੰ ਆਸਟਰੇਲਿਆਈ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਜਗ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ।

27 ਸਾਲ ਦੇ ਤੇਜ ਗੇਂਦਬਾਜ ਕੇਨ ਰਿਚਰਡਸਨ ਨੇ ਜੂਨ 2018 ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਾਪਸੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਬਿਗ ਬੈਸ਼ ਲੀਗ – 2018 / 19 ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਬਤੋਂ ਜਿਆਦਾ 22 ਵਿਕੇਟ ਲੈਣ ਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਇਨਾਮ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਮਿਸ਼ੇਲ ਮਾਰਸ਼ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਪੀਟਰ ਸਿਡਲ ਅਤੇ ਬਿਲੀ ਸਟੈਨਲੇਕ ਨੂੰ ਵੀ ਬਾਹਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ , ਜੋ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਸਨ।

ਆਸਟਰੇਲਿਆ – T20I / ODI ਸਕਵਾਡ

ਏਰਨ ਫਿੰਚ ( ਕਪਤਾਨ ) , ਪੈਟ ਕਮਿੰਸ , ਏਲੇਕਸ ਕੈਰੀ , ਜੇਸਨ ਬੇਹਰੇਨਡਾਰਫ , ਨਾਥਨ ਕੂਲਟਰ ਨਾਇਲ , ਪੀਟਰ ਹੈਂਡਸਕਾੰਬ , ਉਸਮਾਨ ਖਵਾਜਾ , ਨਾਥਨ ਲਯੋਨ , ਸ਼ਾਨ ਮਾਰਸ਼ , ਗਲੇਨ ਮੈਕਸਵੇਲ , ਝੇ ਰਿਚਰਡਸਨ , ਕੇਨ ਰਿਚਰਡਸਨ , ਡਾਰਸੀ ਸ਼ਾਰਟ , ਮਾਰਕਸ ਸਟੋਇਨਿਸ , ਏਸ਼ਟਨ ਟਰਨਰ , ਏਡਮ ਜਾਂਪਾ .

ਪਹਿਲਾ ਟੀ 20 : 24 ਫਰਵਰੀ , ਵਿਸ਼ਾਖਾਪੱਟਨਮ

ਦੂਜਾ ਟੀ 20 : 27 ਫਰਵਰੀ , ਬੇਂਗਲੁਰੁ

ਪਹਿਲਾ ਵਨਡੇ : 2 ਮਾਰਚ , ਹੈਦਰਾਬਾਦ

ਦੂਜਾ ਵਨਡੇ : 5 ਮਾਰਚ , ਨਾਗਪੁਰ

ਤੀਜਾ ਵਨਡੇ : 8 ਮਾਰਚ , ਰਾਂਚੀ

ਚੌਥਾ ਵਨਡੇ : 10 ਮਾਰਚ , ਮੋਹਾਲੀ

ਪੰਜਵਾਂ ਵਨਡੇ : 13 ਮਾਰਚ , ਦਿੱਲੀ

About Time TV

Check Also

ਡਿਪਟੀ ਸਪੀਕਰ ਦਾ ਪੀ ਏ ਦੱਸ ਕੇ ਠੱਗੀਆਂ ਮਾਰਨ ਵਾਲਾ ਚੜਿਆਂ ਪੁਲਿਸ ਹੱਥੇ।

ਇਕ ਪਾਸੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਬੇਰੁਜਗਾਰੀ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਥਾਂ-ਥਾਂ ਰੋਜ਼ਗਾਰ ...