Breaking News
Home / India / ਚੇਂਨਈ ਦੀ ਪਿਚ ਤੋਂ ਧੋਨੀ ਨਾਖੁਸ਼ , ਬੋਲੇ – ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਖੇਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ
ਚੇਂਨਈ ਦੀ ਪਿਚ ਤੋਂ ਧੋਨੀ ਨਾਖੁਸ਼ , ਬੋਲੇ - ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਖੇਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ

ਚੇਂਨਈ ਦੀ ਪਿਚ ਤੋਂ ਧੋਨੀ ਨਾਖੁਸ਼ , ਬੋਲੇ – ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਖੇਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ

ਧੋਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ , ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਅਸੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ ਖੇਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਸਕੋਰ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸਤੋਂ ਸਾਡੇ ਬੱਲੇਬਾਜਾਂ ਲਈ ਵੀ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਚੇਂਨਈ ਸੁਪਰਕਿੰਗਸ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਮਹੇਂਦ੍ਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਨੇ ਘਰੇਲੂ ਮੈਦਾਨ ਉੱਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਚਾਰਾਂ ਮੈਚ ਜਿੱਤਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਚੇਪਾਕ ਦੀ ਪਿਚ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕੀ ਇਸ ਪਿਚ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਸਕੋਰ ਨਹੀਂ ਬੰਨ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੌਜੂਦਾ ਚੈੰਪਿਅਨ ਚੇਂਨਈ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਇਟ ਰਾਇਡਰਸ ਨੂੰ ਘੱਟ ਸਕੋਰ ਵਾਲੇ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਸੱਤ ਵਿਕੇਟ ਵਲੋਂ ਹਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਹ ਉਸਦੀ ਆਪਣੇ ਘਰੇਲੂ ਮੈਦਾਨ ਉੱਤੇ ਪਿਛਲੇ ਛੇ ਮੈਚਾਂ ਵਿੱਚ ਪੰਜਵੀਂ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਚੌਥੀ ਜਿੱਤ ਹੈ।

ਕੇਕੇਆਰ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨੌਂ ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ 108 ਰਣ ਬਣਾਏ। ਚੇਂਨਈ ਨੇ 17 . 2 ਓਵਰ ਵਿੱਚ ਟੀਚਾ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ। ਧੋਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ , ‘ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਅਸੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਕੇਟ ਉੱਤੇ ਖੇਡਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਸਕੋਰ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਡਵੇਨ ਬਰਾਵੋ ਦੇ ਚੋਟਿਲ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ 11 ਤਿਆਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਧੋਨੀ ਨੇ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਪਿਨਰ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਇਮਰਾਨ ਤਾਹਿਰ ਦੀ ਵੀ ਤਾਰੀਫ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ , ‘ਭੱਜੀ ਜਿਸ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖੇਡਿਆ ਉਸਨੇ ਅੱਛਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕੀਤਾ। ਮੈਂ ਤਾਹਿਰ ਨੂੰ ਅਜਮਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਭੂਮਿਕਾ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨਿਭਾਈ।

About Time TV

Check Also

ਕਾਂਗਰਸ ਅਤੇ ਅਕਾਲੀਆਂ ਲਈ ਬਰਗਾੜੀ ਮੋਰਚੇ ਨੇ ਖੜ੍ਹੀ ਕੀਤੀ ਨਵੀਂ ਮੁਸੀਬਤ

ਬਰਗਾੜੀ ਮੋਰਚਾ 28 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਮੀਟਿੰਗ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *