Breaking News
Home / Entertainment / Bollywood / ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਦਾ ਜਬਰਦਸਤ ਲੁਕ , ਬੂੜੇ ਦੇ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਵਿਖੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ
ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਦਾ ਜਬਰਦਸਤ ਲੁਕ , ਬੂੜੇ ਦੇ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਵਿਖੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਦਾ ਜਬਰਦਸਤ ਲੁਕ , ਬੂੜੇ ਦੇ ਰੋਲ ਵਿੱਚ ਵਿਖੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਅਤੇ ਕਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਸਟਾਰਰ ਭਾਰਤ ਇਸ ਸਾਲ ਈਦ ਉੱਤੇ ਰਿਲੀਜ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ 2019 ਦੀ ਸਭਤੋਂ ਵੱਡੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਲੀ ਅੱਬਾਸ ਜਫਰ ਦੇ ਭਾਰਤ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਲੁਕਸ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਭਾਰਤ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਈ ਲੁਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਲੇਟੇਸਟ ਲੁਕ ਭਾਰਤ ਦੇ ਪੋਸਟਰ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਸਲਮਾਨ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਬੂੜੇ ਇਨਸਾਨ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਭਾਰਤ ਦੀ ਨਵੀਂ ਲੁਕ ਜਾਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ , ਜਿੰਨੇ ਸਫੇਦ ਬਾਲ ਮੇਰੇ ਸਿਰ ਅਤੇ ਦਾੜੀ ਵਿੱਚ ਹਨ , ਉਸਤੋਂ ਕਿਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੰਗੀਨ ਮੇਰੀ ਜ‍ਿੰਦਗੀ ਰਹੀ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਦਾ ਇਹ ਪਹਿਲਾ ਪੋਸਟਰ ਹੈ। ਇਸ ਪੋਸਟਰ ਵਿੱਚ 2010 ਲਿਖਿਆ ਹੈ। ਪੋਸਟਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਕਈ ਬੱਚੇ ਅਤੇ ਵਿਆਕੁਲ ਲੋਕ ਦ‍ਿਖਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਪੋਸਟਰ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡ‍ਿਆ ਉੱਤੇ ਫੈਂਸ ਕਾਫ਼ੀ ਏਕਸਾਇਟੇਡ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਪੋਸਟਰ ਉੱਤੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਫੈਂਸ ਨੇ ਇਸਨੂੰ ਬਲਾਕਬਸਟਰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ।

ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਭਾਰਤ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ 26 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਿਲਮ 5 ਜੂਨ ਨੂੰ ਰ‍ਿਲੀਜ ਹੋਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੇ ਪੋਸਟਰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਫਿਲਮ ਦੇ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਟ੍ਰੇਲਰ ਦਾ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਫੈਂਸ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਦਾ ਇੱਕ ਲੁਕ ਟੀਜਰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਿਲੀਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸੁਨੀਲ ਗਰੋਵਰ , ਦਿਸ਼ਾ ਪਟਾਨੀ ਅਤੇ ਜੈਕੀ ਸ਼ਰਾਫ ਏਕਟਰ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਕਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਅਤੇ ਦ‍ਿਸ਼ਾ ਪਾਟਨੀ ਏਕਸ਼ਨ ਅਵਤਾਰ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹਨ।

About Time TV

Check Also

ਕਾਂਗਰਸ ਅਤੇ ਅਕਾਲੀਆਂ ਲਈ ਬਰਗਾੜੀ ਮੋਰਚੇ ਨੇ ਖੜ੍ਹੀ ਕੀਤੀ ਨਵੀਂ ਮੁਸੀਬਤ

ਬਰਗਾੜੀ ਮੋਰਚਾ 28 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਮੀਟਿੰਗ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਨਾਲ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *