Breaking News
Home / India / ਵਰਲਡ ਕਪ 2019 ਲਈ ਟੀਮ ਇੰਡਿਆ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਸ਼ੰਕਰ – ਜਡੇਜਾ ਨੂੰ ਮੌਕਾ
ਵਰਲਡ ਕਪ 2019 ਲਈ ਟੀਮ ਇੰਡਿਆ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਸ਼ੰਕਰ - ਜਡੇਜਾ ਨੂੰ ਮੌਕਾ

ਵਰਲਡ ਕਪ 2019 ਲਈ ਟੀਮ ਇੰਡਿਆ ਦਾ ਐਲਾਨ , ਸ਼ੰਕਰ – ਜਡੇਜਾ ਨੂੰ ਮੌਕਾ

12ਵੇਂ ਆਈਸੀਸੀ ਵਰਲਡ ਕਪ ਲਈ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਚਇਨਕਰਤਾਵਾਂ ਨੇ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਦੇ ਮਹਾਸਮਰ ਲਈ 15 ਮੈਂਮਬਰੀ ਭਾਰਤੀ ਦਲ ਚੁਣਿਆ। ਸੰਪੂਰਣ ਭਾਰਤੀ ਸੀਨੀਅਰ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਟੀਮ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ। ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਨੂੰ ਜਗ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਕ ਨੂੰ ਮੌਕਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਦੀ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਏਮਏਸਕੇ ਪ੍ਰਸਾਦ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੱਡੇ ਮੈਚਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਕੇਟਕੀਪਿੰਗ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਾਰਤਕ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ। ਵਰਲਡ ਕਪ – 2019 ਇੰਗਲੈਂਡ ਅਤੇ ਵੇਲਸ ਵਿੱਚ 30 ਮਈ ਤੋਂ 14 ਜੁਲਾਈ ਤੱਕ ਖੇਡਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਬੀਸੀਸੀਆਈ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿਟਰ ਹੈਂਡਲ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਖਿਲਾੜੀਆਂ ਦੇ ਨਾਮ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ , ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਰਲਡ ਕਪ ਦਾ ਟਿਕਟ ਮਿਲਿਆ ਹੈ।

ਭਾਰਤ ਦੀ 15 ਮੈਂਮਬਰੀ ਟੀਮ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੈ –

ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ( ਕਪਤਾਨ ) , ਰੋਹੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ( ਉਪ ਕਪਤਾਨ ) , ਸ਼ਿਖਰ ਧਵਨ , ਕੇਏਲ ਰਾਹੁਲ , ਵਿਜੈ ਸ਼ੰਕਰ , ਏਮਸ ਧੋਨੀ ( ਵਿਕੇਟਕੀਪਰ ) , ਕੇਦਾਰ ਜਾਧਵ , ਦਿਨੇਸ਼ ਕਾਰਤਿਕ , ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਹਿਲ , ਕੁਲਦੀਪ ਯਾਦਵ , ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰ ਕੁਮਾਰ , ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਬੁਮਰਾਹ , ਹਾਰਦਿਕ ਪੰਡਿਆ , ਮ . ਸ਼ਮੀ , ਰਵੀਂਦਰ ਜਡੇਜਾ।

About Time TV

Check Also

ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਾਊਦੀ ਵਿਚ ਸਿਰ ਕਲਮ

ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਾਊਦੀ ਵਿਚ ਸਿਰ ਕਲਮ

ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਵਿਚ ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਰ ਕਲਾਮ ਕੀਤੇ ਜਾਂ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *