Breaking News
Home / India / IPL : DC ਦੇ ਅੱਗੇ ਪਤਿਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਖਰੇ SRH ਦੇ ਖਿਡਾਰੀ , 16 ਰਨ ਵਿੱਚ ਗਿਰੇ 8 ਵਿਕੇਟ
IPL : DC ਦੇ ਅੱਗੇ ਪਤਿਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਖਰੇ SRH ਦੇ ਖਿਡਾਰੀ , 16 ਰਨ ਵਿੱਚ ਗਿਰੇ 8 ਵਿਕੇਟ

IPL : DC ਦੇ ਅੱਗੇ ਪਤਿਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਖਰੇ SRH ਦੇ ਖਿਡਾਰੀ , 16 ਰਨ ਵਿੱਚ ਗਿਰੇ 8 ਵਿਕੇਟ

ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਸਲਾਮੀ ਬੱਲੇਬਾਜਾਂ ਡੇਵਿਡ ਵਾਰਨਰ ( 51 ) ਅਤੇ ਜੌਨੀ ਬੇਇਰਸਟੋ ( 41 ) ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਾਰੀ ਖੇਡੀ , ਪਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਬੱਲੇਬਾਜ ਦੋਹਰੇ ਅੰਕ ਵਿੱਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚ ਪਾਇਆ।

ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੇ ਰਾਜੀਵ ਗਾਂਧੀ ਇੰਟਰਨੇਸ਼ਨਲ ਸਟੇਡਿਅਮ ਵਿੱਚ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਖੇਡੇ ਗਏ ਆਈਪੀਏਲ ਦੇ ਇੱਕ ਕੜੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿੱਲੀ ਕੈਪਿਟਲਸ ਨੇ ਸਨਰਾਇਜਰਸ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ 39 ਰਨਾਂ ਤੋਂ ਕਰਾਰੀ ਹਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਕੈਗਿਸੋ ਰਬਾਡਾ ( 22 – 4 ) , ਕੀਮੋ ਪਾਲ ( 17 – 3 ) ਅਤੇ ਕਰਿਸ ਮਾਰਿਸ ( 22 – 3 ) ਦੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਮਈ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਦੀ ਬਦੋਲਤ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ 39 ਰਨਾਂ ਦੀ ਕਰਾਰੀ ਹਾਰ ਝੇਲਣੀ ਪਈ।

ਇਸ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਟਾਸ ਹਾਰਕੇ ਦਿੱਲੀ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ 20 ਓਵਰਾਂ ਵਿੱਚ 155 / 7 ਰਨ ਬਣਾਏ। 156 ਰਨਾਂ ਦੇ ਟੀਚੇ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਣ ਉਤਰੀ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੀ ਟੀਮ ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਬੇਹੱਦ ਮਜਬੂਤ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ। ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਬੇਹੱਦ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੋਈ ਸੀ। ਸਨਰਾਇਜਰਸ ਨੇ ਆਪਣੇ 8 ਵਿਕੇਟ 16 ਰਨ ਦੇ ਅੰਦਰ ਗੰਵਾ ਦਿੱਤੇ , ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਸਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਤੀਜੀ ਹਾਰ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਿਆ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਹਾਰਨ ਵਾਲੇ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਦੀ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਤੀਜੀ ਹਾਰ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਤੀਜੀ ਜੀਤ ਹੈ। .

About Time TV

Check Also

ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਾਊਦੀ ਵਿਚ ਸਿਰ ਕਲਮ

ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਾਊਦੀ ਵਿਚ ਸਿਰ ਕਲਮ

ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਵਿਚ ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਸਰ ਕਲਾਮ ਕੀਤੇ ਜਾਂ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *